Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Trịnh Đình Trọng, Tân Phú - 64m², 4 Tầng, 14.6 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Trịnh Đình Trọng, Tân Phú - 64m², 4 Tầng, 14.6 Tỷ

14.6 tỷ
64 m² - 228 triệu/m²

Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
64 m²

Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Đắc Địa Tại Trịnh Đình Trọng, Tân Phú - Cơ Hội Đầu Tư Vàng!

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền kinh doanh vị trí đắc địa trên đường Trịnh Đình Trọng, Quận Tân Phú. Với hai mặt tiền trước sau thoáng đãng, đây là lựa chọn lý tưởng cho mọi loại hình kinh doanh hoặc cho thuê sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64m² (4m x 16m)
  • Bố trí: Kết cấu 4 tầng vững chắc, bao gồm 4 phòng ngủ, 5 toilet, phòng thờ và không gian kinh doanh/tiếp khách rộng rãi.
  • Đặc điểm: Nhà hai mặt tiền trước sau, nội thất đầy đủ, sẵn sàng vào ở hoặc khai thác kinh doanh ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Trịnh Đình Trọng sầm uất, khu vực tập trung nhiều cửa hàng, dịch vụ, giao thông thuận tiện.
  • Gần các tiện ích công cộng thiết yếu: Chợ Tân Phú, trường học các cấp (THPT Trần Phú, THCS Nguyễn Minh Hoàng), bệnh viện Đa khoa Tân Phú.
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận như Quận 11, Quận Tân Bình thông qua các tuyến đường lớn.
  • Khu dân cư an ninh, dân trí cao, phù hợp để kinh doanh đa ngành nghề hoặc an cư.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.6 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Cơ hội đầu tư hoặc an cư tuyệt vời cho các nhà kinh doanh, gia đình đa thế hệ hoặc những ai đang tìm kiếm một bất động sản có vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời cao tại Quận Tân Phú.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền kinh doanh 2 mặt tiền hiếm có này! Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.