Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Thủ Đức 95m² - Sẵn Sàng Mở Cửa Đón Tài Lộc! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Thủ Đức 95m² - Sẵn Sàng Mở Cửa Đón Tài Lộc!

11.5 tỷ
95 m² - 121 triệu/m²

Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
95 m²

Siêu phẩm nhà mặt tiền kinh doanh ngay trung tâm sầm uất của Chợ Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh - cơ hội vàng cho nhà đầu tư và chủ kinh doanh nhanh tay sở hữu!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95m² (5m x 19m)
  • Bố trí: 1 Trệt, 3 Lầu, có Garage ô tô riêng, Bếp tiện nghi, Sân thượng thoáng mát.
  • Đặc điểm: Kết cấu vững chắc, 5 phòng ngủ, 6 WC, bố trí công năng hoàn hảo cho cả ở và kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay khu chợ Thủ Đức sầm uất, giao thương nhộn nhịp.
  • Liền kề chung cư Lan Phương, tập trung đông dân cư.
  • Gần UBND & Công an phường Trường Thọ, đảm bảo an ninh khu vực.
  • Dễ dàng tiếp cận Vincom Plaza Thủ Đức, mua sắm, giải trí tiện lợi.
  • Cách Đại học Sư Phạm Kỹ Thuật TP.HCM và THPT Nguyễn Hữu Huân trong bán kính ngắn, thuận tiện cho việc học tập và giảng dạy.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Cơ hội đầu tư và kinh doanh lý tưởng cho các ngành nghề như Spa, Văn phòng, Shop thời trang, Nha khoa, Salon tóc, Showroom trưng bày sản phẩm hoặc bất kỳ loại hình kinh doanh nào cần mặt bằng đắc địa, sầm uất.

Liên hệ:

Sở hữu ngay vị trí kinh doanh đắc địa này! Liên hệ để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.