Nhà mặt tiền kinh doanh Tân Bình 69m² giá 13 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền kinh doanh Tân Bình 69m² giá 13 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

13 tỷ
69 m² - 188 triệu/m²

Phường 13, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
69 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt tiền đường phường 13, Tân Bình! Đây là một bất động sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một tài sản sinh lời với vị trí đắc địa và thu nhập ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 69m²
  • Bố trí: Diện tích 4m x 17m, thuận tiện cho việc kinh doanh và cho thuê
  • Đặc điểm: Mặt tiền kinh doanh sầm uất, phù hợp cho mọi loại hình kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến đường chính, thuận lợi di chuyển đến các quận lân cận
  • Cách chợ Tân Bình chỉ 500m, dễ dàng cho việc mua sắm
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thu hút lượng khách hàng đông đảo
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển, thuận tiện cho các phương tiện di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13 tỷ VND
  • Giá cho thuê: 20 triệu/tháng, dòng tiền ổn định cho nhà đầu tư

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp với các nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản sinh lời ổn định hoặc các doanh nghiệp muốn mở rộng quy mô kinh doanh tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản này! Hãy gọi ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.