Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Royal City 40m² - Lô Góc 4 Thoáng - 17.8 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Royal City 40m² - Lô Góc 4 Thoáng - 17.8 Tỷ

17.8 tỷ
40 m² - 445 triệu/m²

Phường Thượng Đình, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
40 m²

Nhà mặt tiền kinh doanh đắc địa ngay Royal City, sầm uất bậc nhất Hà Nội, cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư lý tưởng cho gia đình đa thế hệ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: 4 tầng, mặt tiền 4m, lô góc 4 mặt thoáng, ô chờ thang máy.
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, ngõ thông kinh doanh đa dạng các loại hình, ô tô tránh, vỉa hè rộng rãi. Vị trí lô góc cực kỳ hiếm, 4 mặt thoáng sáng tự nhiên, đón gió tốt, view trực diện sân chơi Royal City.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu phức hợp Royal City sầm uất, thừa hưởng toàn bộ tiện ích cao cấp: TTTM Vincom Mega Mall, công viên, hồ nước, khu vui chơi giải trí, ẩm thực đa dạng.
  • Gần các trường học chất lượng cao từ mầm non đến THPT, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Dễ dàng di chuyển đến các trục đường lớn: Nguyễn Trãi, Khuất Duy Tiến, Láng, Ngã Tư Sở.
  • Gần các bệnh viện lớn: Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec, Bệnh viện Bạch Mai, Bệnh viện Đại học Y Hà Nội.
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối tới các quận trung tâm.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.8 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Cơ hội vàng cho các nhà đầu tư hoặc gia đình muốn sở hữu một không gian sống đẳng cấp, tiện nghi ngay tại trung tâm thành phố. Phù hợp kinh doanh đa ngành nghề, văn phòng công ty, hoặc cho thuê sinh lời ổn định.

Liên hệ:

Chính chủ chào bán gấp với sổ đỏ sẵn sàng giao dịch. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước!