Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Nguyễn Triệu Luật, Bình Tân - 83m² - 6.3 Tỷ TL | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Nguyễn Triệu Luật, Bình Tân - 83m² - 6.3 Tỷ TL

6,368 tỷ
83 m² - 77 triệu/m²

Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
83 m²

Siêu phẩm mặt tiền kinh doanh đắc địa ngay đường Nguyễn Triệu Luật, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân - Cơ hội đầu tư hoặc an cư lý tưởng cho mọi ngành nghề!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 83m² (4.15m x 20m)
  • Bố trí: Nhà cấp 4, có thể kinh doanh hoặc cho thuê ngay
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường nhựa 12m thông thoáng, khu dân cư đông đúc, sầm uất, thích hợp kinh doanh đa ngành nghề. Pháp lý ODT (Đất ở tại đô thị) với 86m² thổ cư.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề chợ Hồ Văn Long, thuận tiện cho việc mua sắm và kinh doanh
  • Gần các trường học các cấp (1, 2, 3), đáp ứng nhu cầu giáo dục cho con em
  • Nằm trong khu dân cư hiện hữu, dân trí cao, an ninh tốt
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường huyết mạch, kết nối giao thông thuận tiện
  • Khu vực có tiềm năng phát triển mạnh mẽ, thích hợp kinh doanh buôn bán đa ngành nghề

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 6.368 tỷ (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng dành cho các nhà đầu tư muốn sở hữu mặt tiền kinh doanh sinh lời, hoặc các hộ gia đình mong muốn an cư kết hợp kinh doanh, buôn bán tại khu vực sầm uất, giao thông thuận tiện.

Liên hệ:

Sở hữu ngay mặt tiền kinh doanh đắc địa này! Liên hệ để nhận tư vấn chi tiết và thương lượng giá tốt nhất.