Nhà mặt tiền kinh doanh Lý Chiêu Hoàng, Quận 6 - 76m² chỉ 14.9 tỷ - Đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền kinh doanh Lý Chiêu Hoàng, Quận 6 - 76m² chỉ 14.9 tỷ - Đầu tư sinh lời!

14.9 tỷ
76 m² - 196 triệu/m²

Phường 11, Quận 6, Tp Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
76 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt tiền kinh doanh đắc địa trên đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6. Với diện tích 76m², thiết kế 4 tầng và mặt tiền rộng rãi 35m, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn đầu tư sinh lời ngay lập tức.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 4 tầng
  • Đặc điểm: Nhà đúc bê tông cốt thép, kết cấu chắc chắn, vị trí cực đẹp giao thương sầm uất, thích hợp cho mọi loại hình kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Phú, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm qua hệ thống giao thông thuận tiện
  • Đường phố rộng rãi, thoáng đãng, có chỗ đậu xe ô tô

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân, hoặc gia đình muốn tạo dựng một không gian sống và làm việc lý tưởng tại vị trí trung tâm.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà, cơ hội vàng không chờ đợi!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 11, Quận 6, Tp Hồ Chí Minh
Tỉnh/Thành: Tp Hồ Chí Minh