Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Liên Khu 1-6, Bình Tân – 7.3 Tỷ, 72m², Sẵn Sàng Khai Thác | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Liên Khu 1-6, Bình Tân – 7.3 Tỷ, 72m², Sẵn Sàng Khai Thác

7,3 tỷ
72 m² - 101 triệu/m²

Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
72 m²

Nhà mặt tiền kinh doanh đắc địa tại Liên Khu 1-6, Bình Tân – Cơ hội đầu tư sinh lời

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền đường Liên Khu 1-6 sầm uất, vị trí đắc địa bậc nhất Quận Bình Tân, sẵn sàng khai thác kinh doanh hoặc dọn vào ở ngay. Cơ hội vàng cho nhà đầu tư và gia đình mong muốn an cư tại khu vực phát triển năng động.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72m² (Ngang 4m, Dài 18m)
  • Bố trí: Nhà đúc kiên cố 3.5 tấm gồm 4 phòng ngủ, 3 WC, phòng khách rộng rãi, bếp tiện nghi, cùng sân thượng trước sau thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Liên Khu 1-6 rộng 8m, xe hơi xe tải ra vào thoải mái. Khu vực kinh doanh buôn bán cực kỳ sầm uất, dân cư đông đúc. Kết cấu nhà vững chắc, thiết kế tối ưu công năng sử dụng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Liên Khu 1-6, tuyến đường huyết mạch kết nối giao thông thuận tiện.
  • Khu dân cư hiện hữu, sầm uất, tập trung nhiều cửa hàng, siêu thị mini, quán ăn, dịch vụ tiện ích phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Gần các trường học từ mầm non đến THPT trên địa bàn Quận Bình Tân, thuận lợi cho việc học tập của con em.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố qua các tuyến đường lớn.
  • An ninh khu vực tốt, dân trí cao, môi trường sống văn minh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.3 tỷ đồng (Có thương lượng với khách hàng thiện chí)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các chủ đầu tư muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh đắc địa, hoặc các gia đình muốn tìm một không gian sống tiện nghi, thuận tiện buôn bán, kinh doanh đa ngành nghề như mở cửa hàng, spa, văn phòng, quán ăn, hoặc cho thuê lại mặt bằng sinh lời.