Nhà mặt tiền kinh doanh Lạc Long Quân, Quận Tân Bình, 59m² - Tiềm năng đầu tư lớn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền kinh doanh Lạc Long Quân, Quận Tân Bình, 59m² - Tiềm năng đầu tư lớn!

13.5 tỷ
59 m² - 229 triệu/m²

Phường 08, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
59 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà mặt tiền kinh doanh tại đường Lạc Long Quân, Quận Tân Bình. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 59m² (3.3m x 18m)
  • Bố trí: Đúc 6 tấm, thiết kế thông minh, dễ dàng cải tạo thành căn hộ dịch vụ hoặc cho thuê văn phòng.
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền sầm uất, có thiết kế tặng kèm thu hút khách hàng, thuận tiện cho việc kinh doanh và cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Sát chợ Tân Bình, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa.
  • Gần các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển mạnh mẽ.
  • Gần trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.5 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân, hoặc các hộ gia đình muốn phát triển kinh doanh trong khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.