Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh KĐT Văn Quán, Hà Đông - 175m² 5 Tầng - 13.95 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh KĐT Văn Quán, Hà Đông - 175m² 5 Tầng - 13.95 Tỷ

13.95 tỷ
175 m² - 80 triệu/m²

Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
175 m²

Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Đắc Địa Tại KĐT Văn Quán - Cơ Hội Đầu Tư Sinh Lời Vượt Trội!

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền tuyệt đẹp tại trái tim KĐT Văn Quán, Hà Đông - khu vực phát triển sầm uất bậc nhất, nơi hội tụ mọi tiện ích và tiềm năng kinh doanh bứt phá. Vừa an cư lý tưởng, vừa khai thác kinh doanh hiệu quả, đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 175m²
  • Bố trí: 5 tầng kiên cố, thiết kế thông minh tối ưu công năng sử dụng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, vỉa hè hai bên thoáng đãng, ô tô tránh nhau và dừng đỗ thoải mái ngày đêm, thuận tiện cho việc kinh doanh đa ngành nghề và sinh hoạt. Nằm trong khu đô thị văn minh, dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trong KĐT Văn Quán, tiếp cận dễ dàng các tiện ích nội khu cao cấp.
  • Gần các trục đường lớn như Nguyễn Trãi, Trần Phú, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố Hà Nội.
  • Xung quanh là các trường học từ mầm non đến THPT chất lượng cao, bệnh viện Đa khoa Hà Đông, siêu thị, trung tâm thương mại sầm uất.
  • Khu vực tập trung nhiều ngân hàng, văn phòng, cửa hàng kinh doanh sầm uất, tạo môi trường kinh doanh lý tưởng.
  • Dễ dàng kết nối với các khu đô thị lớn khác như Mỗ Lao, Dương Nội, An Hưng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.95 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Cơ hội vàng cho các nhà đầu tư, kinh doanh muốn sở hữu một bất động sản mặt tiền đắc địa tại khu vực trung tâm Hà Đông. Đặc biệt phù hợp với các mô hình kinh doanh như nhà hàng, cafe, showroom, cửa hàng thời trang, văn phòng đại diện, hoặc kết hợp vừa ở vừa kinh doanh sinh lời cao.