Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Hồ Văn Huê, Phú Nhuận - 74m², Giá 9.7 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Hồ Văn Huê, Phú Nhuận - 74m², Giá 9.7 Tỷ

9.7 tỷ
74 m² - 131 triệu/m²

Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
74 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội hoặc an cư lý tưởng với căn nhà mặt tiền kinh doanh đắc địa ngay trên đường Hồ Văn Huê, Quận Phú Nhuận. Giá chào bán đã giảm sâu, chỉ còn 9.7 tỷ đồng, sẵn sàng giao dịch nhanh chóng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 74m²
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 2 lầu với mặt bằng kinh doanh rộng rãi, các tầng trên có thể bố trí phòng ở hoặc văn phòng.
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền đường lớn, vỉa hè rộng, khu vực kinh doanh sầm uất, giao thông thuận tiện, pháp lý sổ hồng rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Hồ Văn Huê, kết nối giao thông huyết mạch Nguyễn Kiệm, dễ dàng di chuyển đến sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 5 phút.
  • Gần Công viên Gia Định, không gian xanh mát, lý tưởng để thư giãn và tập thể dục.
  • Khu vực tập trung nhiều tiện ích: ngân hàng, nhà hàng, quán cafe, cửa hàng tiện lợi, trường học các cấp.
  • Cách chợ Phú Nhuận và các trung tâm thương mại lớn trong bán kính 2km.
  • An ninh khu vực tốt, dân trí cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.7 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh có tiềm năng sinh lời cao, hoặc các gia đình mong muốn một nơi ở kết hợp kinh doanh ngay tại trung tâm thành phố, thuận tiện cho việc đi lại và tận hưởng các tiện ích hiện đại.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền vị trí kim cương với mức giá hấp dẫn. Liên hệ để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!