Nhà mặt tiền kinh doanh đường Phan Văn Định, Liên Chiểu 374m² - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền kinh doanh đường Phan Văn Định, Liên Chiểu 374m² - Đầu tư sinh lời ngay!

26.8 tỷ
374 m² - 72 triệu/m²

Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
374 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ tại nhà mặt tiền kinh doanh đường Phan Văn Định, phường Hòa Hiệp Nam, quận Liên Chiểu, TP Đà Nẵng. Với vị trí sát biển và lưu lượng khách du lịch đông đúc, đây chính là nơi lý tưởng để phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 374m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng + tầng thượng, bao gồm 10 phòng cho thuê và mặt bằng kinh doanh
  • Đặc điểm: Nhà có 2 sổ riêng, 2 mặt tiền, đầy đủ thổ cư, hoàn công và hệ thống PCCC an toàn

Tiện ích xung quanh:

  • Sát khu nghỉ dưỡng Mikazuki, thu hút lượng khách lớn
  • Gần bãi biển Liên Chiểu, thuận tiện cho khách du lịch
  • Cách chợ Hòa Hiệp 1km, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Gần trường học và các dịch vụ tiện ích khác phục vụ cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác dịch vụ lưu trú hoặc cho thuê phòng, mang lại dòng tiền ổn định từ 40-60 triệu/tháng.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!