Nhà mặt tiền kinh doanh đường Bình Long, Q. Bình Tân 344m² - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền kinh doanh đường Bình Long, Q. Bình Tân 344m² - Đầu tư sinh lời ngay!

37 tỷ
344 m² - 108 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
344 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà mặt tiền kinh doanh tại đường Bình Long, phường Bình Hưng Hòa A, quận Bình Tân. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một tài sản đầu tư trong khu vực sầm uất và phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 344m² (8x43m)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu
  • Đặc điểm: Nhà nằm ở vị trí đẹp, cách ngã ba Tân Hương, gần Kênh Nước Đen và Lê Thúc Hoạch, khu vực đông đúc, thuận lợi cho kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Hưng Hòa, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận như Tân Phú, Quận 6.
  • Khu vực có nhiều nhà hàng, quán ăn, đáp ứng nhu cầu giải trí và ẩm thực.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 37 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn phát triển kinh doanh hoặc gia đình tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại trung tâm quận Bình Tân.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này!