Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Đường 79 Q7 - 81m², 5PN, Dòng Tiền 45 Triệu/Tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Đường 79 Q7 - 81m², 5PN, Dòng Tiền 45 Triệu/Tháng

20.6 tỷ
81 m² - 254 triệu/m²

Phường Tân Quy, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
81 m²

Siêu phẩm nhà mặt tiền kinh doanh tại Đường 79, Phường Tân Quy, Quận 7 đang chờ đón chủ nhân mới! Tọa lạc tại vị trí đắc địa, đối diện khu phức hợp sân Pickleball sầm uất, đây là cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội, đón đầu sự phát triển của khu vực.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81m² (4.73m x 17.2m), DTSD 230m²
  • Bố trí: 1 Trệt, 2 Lầu, Sân thượng (thiết kế lệch tầng hiện đại, thông thoáng). Bao gồm 5 phòng ngủ, 6 nhà vệ sinh. Sân thượng có vườn rau xanh mát.
  • Đặc điểm: Nội thất tủ âm tường cao cấp, pháp lý sạch với giấy hoàn công mới nhất tháng 06/2024, sẵn sàng giao dịch. Hướng Đông Nam mát mẻ, vượng khí, thích hợp kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện tổ hợp sân Pickleball sầm uất, thu hút lượng lớn khách hàng tiềm năng.
  • Liền kề Lotte Mart Quận 7, thuận tiện cho mua sắm và giải trí.
  • Di chuyển dễ dàng đến Bệnh viện Tâm Anh, đáp ứng nhu cầu chăm sóc sức khỏe.
  • Gần các chuỗi căn hộ dịch vụ cao cấp, đảm bảo nguồn khách thuê ổn định.
  • Nằm trên trục đường kinh doanh sầm uất, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Khu vực được hưởng lợi từ dự án Cầu Him Lam 2, tiềm năng tăng giá bất động sản cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20.6 tỷ VND (Thương lượng trực tiếp chính chủ)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có dòng tiền ổn định (hiện có thu nhập 45 triệu/tháng từ cho thuê mặt bằng và spa) và tiềm năng tăng giá dài hạn nhờ vị trí đắc địa, sắp đón đầu hạ tầng giao thông quan trọng.