Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Đường 51, TP Mới Bình Dương - 100m², 3 Tầng, Giá Tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Đường 51, TP Mới Bình Dương - 100m², 3 Tầng, Giá Tốt

5,15 tỷ
100 m² - 52 triệu/m²

Phường Phú Tân, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
100 m²

Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Đắc Địa Tại Đường Số 51, Phú Tân - Trung Tâm Thành Phố Mới Bình Dương

Cơ hội vàng sở hữu ngay căn nhà mặt tiền sầm uất, lý tưởng cho kinh doanh và an cư tại vị trí đắc địa bậc nhất Thành phố Mới Bình Dương. Nhà nằm trên mặt đường nhựa rộng 20m, khu vực kinh doanh sôi động, giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối đến mọi tiện ích.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100m² (5m x 20m)
  • Bố trí: 1 Trệt, 2 Lầu với 4 phòng ngủ rộng rãi, 4 nhà vệ sinh tiện nghi, sân để ô tô 7 chỗ.
  • Đặc điểm: Full nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại, sẵn sàng dọn vào ở hoặc khai thác kinh doanh ngay. Nhà hướng ra mặt đường lớn, tiềm năng kinh doanh vượt trội.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trung tâm Thành phố Mới Bình Dương, khu vực phát triển năng động.
  • Mặt tiền đường Số 51 rộng 20m, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề.
  • Gần các trường học uy tín: Trường THCS Ngô Thời Nhiệm, Trường THPT Nguyễn Khuyến.
  • Di chuyển dễ dàng đến Chợ Phú Tân, Siêu thị Aeon Mall Bình Dương.
  • Tiếp cận nhanh chóng các tiện ích hành chính, y tế và giải trí của thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.15 tỷ VND (Giá cũ 5.7 tỷ, giảm sâu cho khách thiện chí)
  • Ngân hàng hỗ trợ vay tối đa 4 tỷ, giải pháp tài chính linh hoạt.
  • Pháp lý: Sổ hồng sở hữu lâu dài, full thổ cư 100%.

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản mặt tiền có khả năng sinh lời cao, hoặc các gia đình mong muốn một không gian sống tiện nghi, đẳng cấp ngay tại trung tâm thành phố sầm uất, dễ dàng kinh doanh hoặc cho thuê lại.