Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Đường 22/12 Thuận An - 60.4m² Giá 3.75 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Đường 22/12 Thuận An - 60.4m² Giá 3.75 Tỷ

3.75 tỷ
60.4 m² - 62 triệu/m²

Phường An Thạnh, Thành phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
60.4 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội với căn nhà mặt tiền đắc địa, sở hữu vị trí kinh doanh đắc địa ngay trên trục đường 22 Tháng 12 sầm uất, TP. Thuận An.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60.4m² (ngang 4.2m, dài 14.5m)
  • Bố trí: Nhà cấp 4 hiện đang kinh doanh điện thoại, có sẵn dòng tiền cho thuê.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường nhựa rộng 14m, vỉa hè mỗi bên 3.5m, thuận tiện cho mọi hoạt động kinh doanh, buôn bán. Khu vực dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trên mặt tiền đường 22 Tháng 12, trục đường chính kết nối giao thông quan trọng của TP. Thuận An.
  • Gần ngã tư Thủ Khoa Huân, khu vực trung tâm giao thương sầm uất bậc nhất thành phố.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng như chợ, trường học, bệnh viện trong bán kính vài km.
  • Khu vực phát triển mạnh về kinh tế, thu hút nhiều loại hình kinh doanh.
  • Thuận lợi di chuyển sang các khu vực lân cận và các tỉnh thành khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.75 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc chủ kinh doanh muốn sở hữu một mặt bằng đắc địa để phát triển thương hiệu cá nhân, kinh doanh đa ngành nghề hoặc cho thuê lại để tạo dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Sở hữu ngay mặt tiền kinh doanh tiềm năng này. Liên hệ để nhận tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!