Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Đường 10M5 Hòa Cường Bắc, Hải Châu - 95m², 13.5 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Đường 10M5 Hòa Cường Bắc, Hải Châu - 95m², 13.5 Tỷ

13.5 tỷ
95 m² - 142 triệu/m²

Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
95 m²

Cơ hội đầu tư vàng: Nhà mặt tiền kinh doanh sầm uất tại đường 10M5 Hòa Cường Bắc, Hải Châu!

Sở hữu ngay mặt bằng kinh doanh đắc địa với vị trí cực kỳ thuận lợi, tọa lạc trên trục đường 10M5 rộng rãi, khu vực trung tâm thành phố Đà Nẵng. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho các nhà đầu tư hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống và kinh doanh lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95m²
  • Bố trí: 3 tầng kiên cố, bao gồm 4 phòng ngủ và 3 phòng tắm, đáp ứng tối đa nhu cầu sử dụng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn 10M5, vỉa hè rộng, thích hợp cho mọi loại hình kinh doanh, buôn bán sầm uất. Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường 10M5 huyết mạch, kết nối giao thông thuận tiện đến các khu vực trung tâm.
  • Gần các trường học các cấp như Trường THCS Nguyễn Thị Minh Khai, thuận tiện cho việc học tập của con cái.
  • Cách Chợ Cồn chỉ 1.5km, dễ dàng tiếp cận các nhu cầu mua sắm, ẩm thực đa dạng.
  • Xung quanh tập trung nhiều tiện ích công cộng, ngân hàng, văn phòng, tạo nên một khu vực dân cư và kinh doanh sầm uất.
  • Dễ dàng di chuyển đến Bệnh viện Đà Nẵng chỉ trong vài phút.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.5 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn sở hữu một bất động sản có khả năng sinh lời cao nhờ vị trí kinh doanh đắc địa. Phù hợp cho các gia đình muốn kinh doanh tại nhà hoặc cho thuê mặt bằng. Cơ hội sở hữu một căn nhà 3 tầng kiên cố tại vị trí trung tâm thành phố.