Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Đồng Lập, Hải Phòng - 115.5m² - Giá 7.2 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Đồng Lập, Hải Phòng - 115.5m² - Giá 7.2 Tỷ

7.245 tỷ
115 m² - 63 triệu/m²

Xã Đồng Lập, Huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
115 m²

Cơ hội vàng sở hữu ngay mặt bằng kinh doanh đắc địa tại mặt đường Đồng Lập, Hải Phòng! Chính chủ gửi bán nhà và đất với diện tích lý tưởng, sẵn sàng cho mọi mô hình kinh doanh phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 115.5m²
  • Bố trí: Mặt tiền kinh doanh rộng rãi, phù hợp nhiều loại hình buôn bán, dịch vụ.
  • Đặc điểm: Đất ở thổ cư 100%, vị trí mặt đường lớn sầm uất, dân trí cao, tiềm năng tăng giá vượt trội.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trên mặt đường Đồng Lập, giao thông thuận tiện.
  • Gần chợ Đồng Lập, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Khu vực tập trung nhiều tiện ích công cộng như trường học, trạm y tế.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường huyết mạch của thành phố.
  • An ninh khu vực tốt, dân cư thân thiện, văn minh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.2 tỷ (tương đương 63 triệu/m²)
  • Pháp lý: Giấy tờ pháp lý rõ ràng, minh bạch.

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc chủ kinh doanh đang tìm kiếm một mặt bằng mặt tiền đắc địa tại Hải Phòng để phát triển các mô hình như cửa hàng tiện lợi, showroom, văn phòng, hoặc quán ăn, nhà hàng.

Liên hệ:

Chính chủ cần bán gấp, cơ hội đầu tư sinh lời không thể bỏ lỡ! Liên hệ ngay để nhận thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.