Nhà mặt tiền kinh doanh Bờ Bao Tân Thắng 64m² giá 15.95 tỷ - Đối diện AEON Tân Phú! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền kinh doanh Bờ Bao Tân Thắng 64m² giá 15.95 tỷ - Đối diện AEON Tân Phú!

15.95 tỷ
64 m² - 249 triệu/m²

Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
64 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt tiền kinh doanh đắc địa tại Bờ Bao Tân Thắng, đối diện AEON Tân Phú. Đây là vị trí lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh sầm uất với lượng khách hàng đông đảo từ chợ Sơn Kỳ và AEON.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu
  • Đặc điểm: Mặt tiền trước sau, lề đường rộng 2m thoáng đãng, hiện đang cho thuê 26 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách AEON Tân Phú chỉ vài bước chân, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần chợ Sơn Kỳ, nơi tập trung nhiều mặt hàng và dịch vụ
  • Thuận lợi cho việc di chuyển đến các khu vực lân cận bằng xe máy và ô tô
  • Có nhiều quán ăn, cà phê xung quanh, lý tưởng cho khách hàng ghé qua

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.95 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà mặt tiền này rất phù hợp cho những ai muốn đầu tư vào lĩnh vực kinh doanh, hoặc cho thuê lại với giá trị sinh lời cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này!