Nhà mặt tiền kinh doanh Bạch Đằng 23m² giá 1.9 tỷ - Cơ hội hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền kinh doanh Bạch Đằng 23m² giá 1.9 tỷ - Cơ hội hiếm có!

1.9 tỷ
23 m² - 83 triệu/m²

Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
23 m²

Không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt tiền kinh doanh trên đường Bạch Đằng, Quy Nhơn! Với diện tích 23m², thiết kế 2 phòng ngủ và 1 phòng tắm, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống và làm việc đầy tiềm năng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 23m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm
  • Đặc điểm: Mặt tiền kinh doanh, ngang 4,58m, giao thông thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các cửa hàng, siêu thị, thuận tiện mua sắm
  • Cách chợ truyền thống chỉ 500m, dễ dàng lựa chọn thực phẩm tươi ngon
  • Đối diện với khu dân cư đông đúc, tiềm năng khách hàng cao
  • Cách trường học và bệnh viện lớn chỉ 1km, thuận lợi cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà mặt tiền này rất phù hợp cho các doanh nhân muốn mở cửa hàng, hoặc gia đình muốn sinh sống tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này, gọi ngay để biết thêm thông tin chi tiết!