Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh 70m² P. Tây Thạnh, Tân Phú - Giá 13.6 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh 70m² P. Tây Thạnh, Tân Phú - Giá 13.6 Tỷ

13.6 tỷ
70 m² - 194 triệu/m²

Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
70 m²

Cơ hội vàng sở hữu căn nhà góc 2 mặt tiền đắc địa tại Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh!

Nhà sở hữu vị trí đắc địa tại góc hai mặt tiền đường Chế Lan Viên và đường D9, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú. Với diện tích 70m², căn nhà này mang lại tiềm năng kinh doanh vượt trội, phù hợp cho đa dạng các loại hình ngành nghề, từ cửa hàng, văn phòng đến showroom.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: Căn góc 2 mặt tiền, lưu thông thuận tiện, dễ dàng tiếp cận.
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, tiềm năng kinh doanh cao, đang có hợp đồng cho thuê ổn định 35 triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên các trục đường chính Chế Lan Viên và D9, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần các tiện ích công cộng như trường học, chợ, bệnh viện trong bán kính 1-2km.
  • Khu vực dân cư sầm uất, tập trung nhiều cửa hàng, dịch vụ, tạo điều kiện kinh doanh thuận lợi.
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn, giao thông thuận tiện đến các quận trung tâm.
  • Gần các khu công nghiệp và khu chế xuất, tiềm năng cho thuê hoặc kinh doanh dịch vụ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.6 tỷ đồng (Có thương lượng nhẹ cho khách hàng thiện chí).

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho các nhà kinh doanh muốn sở hữu một mặt bằng đắc địa với dòng tiền ổn định hàng tháng, hoặc các gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống và kinh doanh kết hợp tại khu vực phát triển của Quận Tân Phú.