Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh 173m² Trần Hưng Đạo, Dĩ An - Giá 9.9 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh 173m² Trần Hưng Đạo, Dĩ An - Giá 9.9 Tỷ

9.9 tỷ
173 m² - 57 triệu/m²

Phường Đông Hòa, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
173 m²

Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền kinh doanh sầm uất tại đường Trần Hưng Đạo, phường Đông Hòa, thành phố Dĩ An. Với diện tích 173m², cùng với mặt tiền rộng 5m, đây là lựa chọn tuyệt vời cho các nhà đầu tư hoặc gia đình mong muốn kinh doanh và sinh sống tại khu vực phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 173m² (thổ cư: 97,1m², kích thước 5x35m)
  • Bố trí: Nhà cấp 4, có phòng ngủ, WC, không gian kinh doanh rộng rãi
  • Đặc điểm: Mặt tiền kinh doanh sầm uất, ngay đối diện chợ, thuận tiện cho việc mua bán

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Đông Hòa, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách GO Dĩ An chỉ 900m, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ thương mại
  • Hệ thống giao thông phát triển, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các trường học, bệnh viện và các tiện ích công cộng khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.900.000.000 VND

Phù hợp với ai:

Nhà mặt tiền này rất phù hợp cho các hộ gia đình muốn sinh sống và làm việc, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội kinh doanh tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, liên hệ ngay để xem nhà thực tế và thương thảo giá tốt nhất!