Nhà mặt tiền Huỳnh Văn Bánh 76m² 13.5 tỷ - Kinh doanh tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Huỳnh Văn Bánh 76m² 13.5 tỷ - Kinh doanh tốt

13.5 tỷ
76 m² - 178 triệu/m²

Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
76 m²

Nhà mặt tiền trục Huỳnh Văn Bánh sầm uất, ngang 6m hiếm có, phù hợp mua giữ tài sản hoặc khai thác kinh doanh ngay tại trung tâm Phú Nhuận.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:76m²
  • Bố trí:1 trệt 1 lầu (2 tầng) BTCT
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường Huỳnh Văn Bánh, ngang 6m (6x13m), nhà hiện trạng cũ tiện cải tạo hoặc xây mới; khu vực tiềm năng xây cao tầng (tối đa 5 tầng) phù hợp làm nhà phố/biệt thự phố/building mini

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Chợ Phú Nhuận, thuận tiện mua sắm hằng ngày
  • Kết nối nhanh sang Quận 1, phù hợp nhu cầu làm việc trung tâm
  • Gần trục Phan Đình Phùng, di chuyển linh hoạt nội đô
  • Gần đường Nguyễn Văn Trỗi, tiện đi sân bay và các quận lân cận
  • Khu vực kinh doanh sầm uất, nhiều dịch vụ ăn uống – mua sắm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:13.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp anh/chị cần nhà mặt tiền để kinh doanh, mở văn phòng, hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản thanh khoản tốt tại khu trung tâm Phú Nhuận giáp Quận 1.

Liên hệ:

Quan tâm vị trí và muốn xem hiện trạng thực tế, liên hệ để được hỗ trợ thông tin chi tiết và sắp lịch xem nhà sớm.