Nhà mặt tiền Huỳnh Văn Bánh 29m² 5 tầng - Kinh doanh đỉnh cao | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Huỳnh Văn Bánh 29m² 5 tầng - Kinh doanh đỉnh cao

9 tỷ
29 m² - 310 triệu/m²

Phường 17, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

4 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
29 m²

Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền tại trục đường huyết mạch Huỳnh Văn Bánh, Phường 17, Quận Phú Nhuận với mức giá dưới 10 tỷ cực hiếm. Căn nhà sở hữu thiết kế hiện đại, tối ưu không gian, là lựa chọn hoàn hảo cho khách hàng muốn kết hợp an cư và khai thác kinh doanh sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 29m²
  • Bố trí: Kết cấu 5 tầng kiên cố, bao gồm 6 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh và sân thượng thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền vị trí đắc địa, hướng Tây Bắc đón gió, thiết kế tối ưu công năng, sẵn sàng để ở hoặc khai thác cho thuê kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Nguyễn Văn Trỗi chỉ 5 phút di chuyển, thuận tiện mua sắm thực phẩm tươi sống.
  • Gần các trường học uy tín như trường THCS Cầu Kiệu, trường tiểu học Đặng Văn Ngữ.
  • Kết nối nhanh chóng đến sân bay Tân Sơn Nhất và các quận trung tâm chỉ trong 10-15 phút.
  • Xung quanh tập trung nhiều cửa hàng thời trang, quán cà phê và dịch vụ sầm uất trên đường Huỳnh Văn Bánh.
  • Gần các bệnh viện lớn như bệnh viện An Sinh, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà phù hợp với các gia đình đa thế hệ cần không gian sống tại trung tâm, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có dòng tiền ổn định từ việc cho thuê mặt bằng tầng trệt và các phòng ở phía trên.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền giá tốt nhất khu vực Phú Nhuận thời điểm này!