Nhà mặt tiền Huỳnh Tịnh Của 74,5m² - Vị trí đắc địa, kinh doanh tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Huỳnh Tịnh Của 74,5m² - Vị trí đắc địa, kinh doanh tốt

7.8 tỷ
75 m² - 104 triệu/m²

Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

4 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
75 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền tại trung tâm thành phố biển Nha Trang với tiềm năng khai thác dòng tiền cực kỳ hấp dẫn. Căn nhà tọa lạc tại vị trí đắc địa trên đường Huỳnh Tịnh Của, khu vực kinh doanh sầm uất, thuận tiện cho mọi nhu cầu đầu tư hoặc an cư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 74,5m² (ngang 4,05m)
  • Bố trí: Nhà mặt tiền thông thoáng, thiết kế tối ưu công năng, phù hợp vừa ở vừa kết hợp kinh doanh hoặc cho thuê mặt bằng.
  • Đặc điểm: Nhà hướng Tây Bắc, vị trí gần chợ Bình Tân, lưu lượng giao thông qua lại đông đúc, đảm bảo khả năng sinh lời bền vững.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Tân, thuận tiện cho việc mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Cách bãi biển Nha Trang chỉ ít phút di chuyển, tận hưởng không gian sống trong lành.
  • Nằm trong khu dân cư hiện hữu, gần các trường học từ mầm non đến THPT.
  • Gần hệ thống ngân hàng, cửa hàng tiện lợi và các dịch vụ ăn uống sầm uất.
  • Dễ dàng kết nối với các trục đường chính của thành phố, di chuyển vào trung tâm chỉ trong 10 phút.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7,8 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có dòng tiền sẵn (15 triệu/tháng), hoặc những gia đình muốn tìm một căn nhà mặt tiền trung tâm vừa để kinh doanh, vừa để sinh sống tại thành phố biển.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết, xem nhà thực tế và đàm phán giá tốt nhất. Cơ hội vàng không nên bỏ lỡ!