Nhà Mặt Tiền Huỳnh Tấn Phát, Quận 7, 61.41m² chỉ 11 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Huỳnh Tấn Phát, Quận 7, 61.41m² chỉ 11 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

11 tỷ
61.41 m² - 179 triệu/m²

Quận 7, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
61.41 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt tiền trên đường Huỳnh Tấn Phát, Quận 7, chỉ cách Quận 4 khoảng 200m. Đây là một bất động sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm vị trí kinh doanh sầm uất và tiềm năng phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61.41m²
  • Bố trí: Trệt + lửng, 2 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Nhà nằm trên mặt tiền đường rộng 20m, khu dân cư kinh doanh nhộn nhịp, có sổ hồng đầy đủ và hoàn công.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách KCX Tân Thuận chỉ 500m, thuận tiện cho việc làm ăn và giao thương.
  • Gần Cảng Bến Nghé, dễ dàng vận chuyển hàng hóa.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận như Quận 4, Quận 1.
  • Phục vụ đầy đủ các tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện trong khu vực.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh, hoặc những gia đình cần không gian sống gần trung tâm và nhiều tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt tiền đắc địa này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.