Nhà mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Quận 7, 122m² giá 24 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Quận 7, 122m² giá 24 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

24 tỷ
122 m² - 197 triệu/m²

7, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
122 m²

Khám phá cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ với căn nhà mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, vị trí đắc địa tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh. Căn nhà 4 tầng này với diện tích đất 122m² và tổng diện tích sàn sử dụng lên đến 391m² là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn khởi nghiệp hoặc mở rộng kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 122m²
  • Bố trí: 1 trệt + 3 lầu, hoàn công đầy đủ
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, thuận tiện kinh doanh, buôn bán sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu chế xuất Tân Thuận, lý tưởng cho các doanh nghiệp
  • Chỉ 5 phút đến trung tâm thương mại Crescent Mall
  • Tiện ích xung quanh phong phú với nhiều nhà hàng, quán cà phê nổi tiếng
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận qua các trục đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư hoặc doanh nhân muốn sở hữu một tài sản giá trị tại khu vực phát triển nhất TP Hồ Chí Minh, đặc biệt là những ai có ý định kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tài sản này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp xem nhà.