Nhà mặt tiền Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè 45.4m² giá 6,3 tỷ - Thu nhập 30 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè 45.4m² giá 6,3 tỷ - Thu nhập 30 triệu/tháng!

6.3 tỷ
45.4 m² - 139 triệu/m²

Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
45.4 m²

Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư tuyệt vời ngay tại trung tâm Nhà Bè? Đừng bỏ lỡ căn nhà mặt tiền đang cho thuê với thu nhập ổn định 30 triệu/tháng trên đường Huỳnh Tấn Phát. Với vị trí đắc địa, chỉ cách cầu Phú Xuân Quận 7 khoảng 2km và gần khu đô thị Phú Mỹ Hưng, đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn phát triển kinh doanh hoặc làm văn phòng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 3,5m x 15m (45.4m²)
  • Bố trí: 1 trệt lửng, 4 lầu và sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà vuông vức, nền cao, không phạm phong thủy, phù hợp với mọi nhu cầu sử dụng

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực kinh doanh mua bán sầm uất, thuận tiện cho việc buôn bán
  • Cách Phà Bình Khánh Cần Giờ 3km, thuận lợi cho việc di chuyển
  • Gần khu đô thị Phú Mỹ Hưng, nơi có nhiều tiện ích hiện đại
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6 tỷ 300 triệu VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này cực kỳ phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống, làm việc hoặc đầu tư sinh lời tại một trong những khu vực phát triển nhanh nhất của thành phố.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế! Cảm ơn Quý Khách đã xem tin!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam