Nhà mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè 42m² giá 6,8 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè 42m² giá 6,8 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

6.8 tỷ
42 m² - 162 triệu/m²

Nhà Bè, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
42 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà mặt tiền tuyệt đẹp trên đường Huỳnh Tấn Phát, huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh! Nơi đây không chỉ là chốn an cư lý tưởng mà còn là địa điểm kinh doanh sầm uất với vị trí đắc địa, đối diện dự án AMELIA và khu dân cư Khang An.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m² (4.58m x 12m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet
  • Đặc điểm: Nhà còn mới, vào ở ngay, thích hợp cho việc kinh doanh, mở văn phòng hoặc cho thuê hiệu quả.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu dân cư Khang An, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày
  • Đối diện dự án AMELIA, khu vực đông đúc, dễ dàng thu hút khách hàng
  • Cách chợ Nhà Bè chỉ 1km, thuận lợi cho việc mua sắm
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6,8 tỷ VND – có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí.

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với những ai đang tìm kiếm một không gian sống kết hợp kinh doanh, hoặc cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản với tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam