Nhà mặt tiền Huỳnh Tấn Phát 118m² 8.29 tỷ - Ô tô vào nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Huỳnh Tấn Phát 118m² 8.29 tỷ - Ô tô vào nhà

8.29 tỷ
118 m² - 70 triệu/m²

Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
118 m²

Ô tô vào tận nhà, sẵn sàng ở ngay với mặt tiền hẻm 1 sẹc Huỳnh Tấn Phát.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:118m²
  • Bố trí:1 trệt 2 lầu, phòng khách rộng, 4 phòng ngủ, 4 WC, phòng thờ, sân thượng và sân trước sau thoáng rộng
  • Đặc điểm:Xe hơi đậu trong nhà, nhà cao tầng đồng bộ, sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, hỗ trợ vay ngân hàng

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Long Thới cách 1km, dễ mua sắm hàng ngày
  • Trường THCS Long Thới chỉ 800m, thuận lợi đưa đón con em
  • Kết nối nhanh đến KCN Hiệp Phước và cảng Hiệp Phước qua đại lộ Nguyễn Hữu Thọ
  • Bệnh viện Nhà Bè trong bán kính 4km, chăm sóc sức khỏe kịp thời
  • Chỉ 10 phút ra trung tâm thương mại SC VivoCity và Phú Mỹ Hưng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:8.29 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình cần nhà rộng rãi có sân trước sau, muốn an cư tại khu dân cư an ninh, thuận tiện cho người lớn tuổi và học sinh.

Liên hệ:

Liên hệ trực tiếp với chính chủ để xem nhà và thương lượng rõ ràng.