Nhà mặt tiền Hương Lộ 11, Bình Chánh 132m² giá 6.7 tỷ - Vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Hương Lộ 11, Bình Chánh 132m² giá 6.7 tỷ - Vị trí đắc địa!

6.7 tỷ
132 m² - 51 triệu/m²

Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
132 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền tuyệt vời trên đường Hương Lộ 11, huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh. Với diện tích 132m² (7,5x17), căn nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 132m²
  • Bố trí: Nhà mặt tiền với thiết kế thông thoáng và tiện nghi
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Hương Lộ 11, thuận lợi cho việc kinh doanh và di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Chánh chỉ 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THPT Bình Chánh chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có con em đi học
  • Đường Hương Lộ 11 kết nối dễ dàng với các trục đường lớn, thuận lợi cho việc di chuyển về trung tâm
  • Gần bệnh viện Đa khoa Bình Chánh, đảm bảo an tâm về sức khỏe cho cả gia đình
  • Khu vực phát triển, nhiều tiện ích và dịch vụ xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.700.000.000 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh tại vị trí đắc địa với tiềm năng tăng giá cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!