Nhà mặt tiền Hùng Vương Nha Trang 36m² - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Hùng Vương Nha Trang 36m² - Mặt tiền kinh doanh

15.5 tỷ
36 m² - 431 triệu/m²

Thành Phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
36 m²

Hàng hiếm nhà mặt tiền khu phố Tây trên trục đường Hùng Vương sầm uất, vị trí vàng kinh doanh với dòng tiền cho thuê ổn định sẵn có.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:36m²
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 1 lầu, mặt tiền ngang khoảng 3,6m, gồm 2 phòng ngủ, 2 wc, không gian phù hợp vừa ở vừa kinh doanh.
  • Đặc điểm:Nhà mặt tiền khu phố Tây đông đúc khách du lịch, hợp đồng cho thuê sẵn 27 triệu/tháng, hướng Đông Nam, thuận lợi khai thác dịch vụ hoặc cho thuê dài hạn.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Hùng Vương, khu phố Tây trung tâm Nha Trang, mật độ khách du lịch cao quanh năm.
  • Khu vực tập trung nhiều khách sạn, nhà hàng, quán cà phê, bar, thuận tiện kinh doanh dịch vụ ăn uống và lưu trú.
  • Dễ dàng di chuyển ra bãi biển Nha Trang và các tuyến đường du lịch ven biển chỉ vài phút chạy xe.
  • Gần các tiện ích đô thị như chợ, siêu thị mini, ngân hàng, cửa hàng tiện lợi phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Khu vực hạ tầng hoàn thiện, đường rộng, giao thông thông thoáng, thuận tiện di chuyển đến các điểm trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:15.5 tỷ (đã có hợp đồng cho thuê 27 triệu/tháng, thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Phù hợp nhà đầu tư tìm tài sản mặt tiền trung tâm Nha Trang có sẵn dòng tiền cho thuê, hộ gia đình kết hợp vừa ở vừa kinh doanh, hoặc khách muốn sở hữu nhà phố khu phố Tây để khai thác dịch vụ du lịch lâu dài.