Nhà mặt tiền Hoàng Văn Thụ, Pleiku 137.5m² giá 17 tỷ - Vị trí đắc địa kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Hoàng Văn Thụ, Pleiku 137.5m² giá 17 tỷ - Vị trí đắc địa kinh doanh sầm uất!

17 tỷ
137.5 m² - 124 triệu/m²

Thành phố Pleiku, Gia Lai

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
137.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt tiền tại đường Hoàng Văn Thụ, đối diện chung cư Đức Long, một trong những vị trí vàng tại thành phố Pleiku. Căn nhà này không chỉ đẹp mà còn rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc an cư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 137.5m² (5.5m x 25m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, bao gồm 5 phòng ngủ, 3 phòng tắm, 2 phòng khách, bếp, sân ô tô, sân thượng và ban công thoáng đãng, lý tưởng để ngắm cảnh thành phố.
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế hiện đại, không gian sống rộng rãi, đầy đủ công năng, tiện nghi cao cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tiệm vàng nổi tiếng, thuận tiện kinh doanh buôn bán.
  • Chỉ vài bước đến các tiện ích như siêu thị, ngân hàng, và nhà hàng.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần trường học các cấp, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những ai muốn đầu tư kinh doanh hoặc tìm kiếm một chốn an cư lý tưởng tại trung tâm Pleiku, với đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội