Nhà mặt tiền Hoàng Văn Thụ Đà Nẵng 87m² giá 18.9 tỷ - Kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Hoàng Văn Thụ Đà Nẵng 87m² giá 18.9 tỷ - Kinh doanh thuận lợi!

18.9 tỷ
87 m² - 217 triệu/m²

Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
87 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt tiền tuyệt đẹp trên đường Hoàng Văn Thụ, nơi giao thương sầm uất và thuận lợi cho mọi hình thức kinh doanh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 87m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng, mặt tiền rộng hơn 5m, nở hậu đẹp
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, thuận tiện cho kinh doanh, đầu tư sinh lời cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến đường lớn, thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Cách chợ Hòa Xuân chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Gần các trường học và bệnh viện, đảm bảo nhu cầu sinh hoạt cho gia đình
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.9 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh hoặc đầu tư bất động sản tại vị trí đắc địa của Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tuyệt vời này!