Nhà mặt tiền Hoàng Diệu - 215m² giá 45 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Hoàng Diệu - 215m² giá 45 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

45 tỷ
215 m² - 209 triệu/m²

Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
215 m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với nhà mặt tiền Hoàng Diệu tại Buôn Ma Thuột! Căn nhà có diện tích 215m², gồm 2 căn: 1 căn đang ở và 1 căn đang cho thuê với giá 35 triệu/tháng. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 215m²
  • Bố trí: 1 căn đang ở, 1 căn cho thuê
  • Đặc điểm: Full thổ cư, vị trí đắc địa, mặt tiền đường Hoàng Diệu

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã tư Y Jut, thuận tiện giao thông
  • Các cửa hàng, dịch vụ xung quanh đầy đủ
  • Gần trường học và bệnh viện, phù hợp cho gia đình
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho việc kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 45 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và muốn đầu tư sinh lời từ việc cho thuê. Địa điểm lý tưởng cho gia đình và các nhà đầu tư.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.