Nhà mặt tiền Hồ Văn Huê, Phú Nhuận 79.5m² giá 25.5 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Hồ Văn Huê, Phú Nhuận 79.5m² giá 25.5 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

25.5 tỷ
79.5 m² - 321 triệu/m²

9 (cũ), Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
79.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội tuyệt vời sở hữu nhà mặt tiền Hồ Văn Huê, tọa lạc tại phường 9, quận Phú Nhuận - một trong những khu vực sầm uất và phát triển nhất TP Hồ Chí Minh. Với diện tích 79.5m² và kết cấu 1 hầm + 5 tầng, nhà phù hợp để kinh doanh hoặc cho thuê với hợp đồng hiện tại là 55 triệu/tháng. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 79.5m²
  • Bố trí: 1 hầm + 5 tầng
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Hồ Văn Huê, dễ dàng tiếp cận khách hàng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Pico Plaza và Vincom
  • Cách chợ Phú Nhuận chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Phú Nhuận, đảm bảo chăm sóc sức khỏe nhanh chóng
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm qua các tuyến đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 25.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà mặt tiền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, chủ doanh nghiệp muốn mở rộng kinh doanh hoặc những ai đang tìm kiếm một bất động sản có khả năng cho thuê sinh lời cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà và thương lượng giá tốt nhất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội