Nhà mặt tiền Hiệp Thành 18 Quận 12 72m² - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Hiệp Thành 18 Quận 12 72m² - Mặt tiền kinh doanh

6.69 tỷ
72 m² - 93 triệu/m²

Phường Hiệp Thành, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
72 m²

Nhà mặt tiền kinh doanh đường Hiệp Thành 18, Quận 12, nhà mới 1 lửng, đường nhựa 12m có vỉa hè, thuận tiện ở và mở cửa hàng, văn phòng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:72m²
  • Bố trí:Ngang 4m, dài 19m, nhà đúc 1 trệt 1 lửng, gồm 2 phòng ngủ thoáng sáng
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường nhựa 12m thông thoáng, vỉa hè rộng, nhà mới đẹp, sổ hồng riêng đã hoàn công, hướng Tây Bắc, thuận tiện kinh doanh nhiều ngành nghề

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Giãn Dân chỉ vài phút, mua sắm sinh hoạt hằng ngày rất thuận tiện
  • Gần ngã ba Nguyễn Thị Kiểu, kết nối nhanh đến các trục đường chính của Quận 12
  • Thuận tiện di chuyển đến siêu thị Metro và các trung tâm mua sắm lân cận
  • Xung quanh đầy đủ trường học các cấp, phù hợp gia đình có con nhỏ
  • Khu dân cư đông đúc, nhiều cửa hàng, quán ăn và dịch vụ kinh doanh sầm uất

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.69 tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Phù hợp khách tìm nhà mặt tiền để vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng công ty nhỏ hoặc cho thuê giữ tài sản, đặc biệt hợp gia đình trẻ muốn an cư lâu dài tại Quận 12 với pháp lý rõ ràng.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ ngay để đặt lịch xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp chính chủ, cơ hội sở hữu nhà mặt tiền kinh doanh Hiệp Thành 18 giá tốt không có nhiều.