Nhà Mặt Tiền Hẻm Xe Hơi Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè - 4PN, 4 Tầng, Giá 6.66 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Hẻm Xe Hơi Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè - 4PN, 4 Tầng, Giá 6.66 Tỷ

6.66 tỷ
48 m² - 139 triệu/m²

Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
48 m²

Nhà 4 Tầng Hoàn Thiện Đón Tết - Sẵn Sàng An Cư Lạc Nghiệp!

Tìm kiếm một tổ ấm khang trang, tiện nghi để chào đón năm mới? Siêu phẩm nhà 4 tầng vừa hoàn thiện tại mặt tiền hẻm xe hơi, cách trục đường Huỳnh Tấn Phát sầm uất chỉ 30m, thuộc xã Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh, chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m² (4m x 12m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng với 4 phòng ngủ, 1 phòng thờ và 3 nhà vệ sinh.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây đẹp lung linh, thiết kế hiện đại, tối ưu không gian. Lô nhì mặt tiền hẻm xe hơi rộng rãi, xe có thể di chuyển thuận tiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Huỳnh Tấn Phát chỉ 30m, dễ dàng tiếp cận mọi tiện ích.
  • Nằm trong hẻm có chợ nhóm, cung cấp nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Khu vực dân cư sầm uất, đầy đủ trường học, bệnh viện, siêu thị, ngân hàng.
  • Di chuyển nhanh chóng sang Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút.
  • Gần các tuyến giao thông huyết mạch, thuận tiện đi lại các quận trung tâm.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.66 tỷ đồng
  • Pháp lý: Đang làm sổ mới, dự kiến hoàn thành năm 2026. Hoàn công đầy đủ, đảm bảo pháp lý minh bạch.
  • Ưu đãi: Tặng kèm toàn bộ nội thất cao cấp, sẵn sàng dọn vào ở ngay.

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình đa thế hệ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại, gần trung tâm và đầy đủ tiện ích. Vị trí mặt tiền hẻm xe hơi cũng rất phù hợp cho việc kinh doanh nhỏ tại nhà hoặc cho thuê.