Nhà mặt tiền hẻm Thạnh Xuân 39 Q12 77m² - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền hẻm Thạnh Xuân 39 Q12 77m² - Chính chủ bán

5.36 tỷ
77 m² - 70 triệu/m²

Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
77 m²

Nhà mặt tiền hẻm Thạnh Xuân 39, Quận 12, thiết kế 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, dọn vào ở ngay, phù hợp gia đình tìm nơi an cư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:77m²
  • Bố trí:Ngang 4.5m, dài 17m, 1 trệt 2 lầu, gồm 4 phòng ngủ, 4wc, phòng khách, bếp và sân để xe tiện dụng.
  • Đặc điểm:Nhà hướng Đông Nam, hẻm trước nhà thông thoáng, gần trường Cao đẳng Điện lực, khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Cao đẳng Điện lực, thuận tiện cho sinh viên và người làm việc trong ngành điện sinh sống
  • Khu dân cư đông đúc, xung quanh có nhiều cửa hàng tiện lợi, tạp hóa và quán ăn phục vụ nhu cầu hằng ngày
  • Dễ dàng di chuyển ra các trục đường chính của Quận 12, thuận tiện kết nối vào trung tâm thành phố và các khu vực lân cận
  • Khu vực an ninh, hàng xóm thân thiện, phù hợp gia đình có trẻ nhỏ hoặc người lớn tuổi
  • Gần các dịch vụ thiết yếu như nhà thuốc, tiệm sửa xe, chợ nhỏ trong khu vực, giúp sinh hoạt hằng ngày rất thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.36 tỷ (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình nhiều thế hệ cần không gian 4 phòng ngủ rộng rãi, người làm việc tại Quận 12 hoặc khu vực lân cận muốn sở hữu nhà riêng để an cư lâu dài và tích lũy tài sản.

Liên hệ:

Liên hệ sớm để xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp giá tốt trong thời gian ưu tiên.