Nhà mặt tiền Hẻm 413 Lê Văn Quới, Bình Tân 112m² giá 11.3 tỷ - Vị trí kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Hẻm 413 Lê Văn Quới, Bình Tân 112m² giá 11.3 tỷ - Vị trí kinh doanh sầm uất!

11.3 tỷ
112 m² - 101 triệu/m²

Bình Tân, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
112 m²

Khám phá cơ hội đầu tư hoàn hảo với nhà mặt tiền tại Hẻm 413 Lê Văn Quới, Bình Tân. Đây là vị trí lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh sầm uất với lưu lượng người qua lại đông đúc, giúp gia tăng cơ hội tiếp cận khách hàng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 112.3m² (5.15m x 22m)
  • Bố trí: Nhà 3 tầng với thiết kế hiện đại, bao gồm phòng khách sang trọng, phòng bếp tiện nghi, 4 phòng ngủ lớn và 4 nhà vệ sinh.
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, sạch sẽ, có 2 mặt tiền, đường nhựa rộng 10m, thông thoáng, thuận tiện cho giao thông.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Tân chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng hóa hàng ngày.
  • Cách trường học các cấp chỉ 300m, thuận tiện cho việc đưa đón con em đi học.
  • Gần các khu công nghiệp lớn, tạo điều kiện thuận lợi cho việc kinh doanh.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.3 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng kết hợp với cơ hội kinh doanh thuận lợi, hoặc cho các nhà đầu tư muốn phát triển dự án.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản vàng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam