Nhà Mặt Tiền Hàng Thao, Nam Định 66.6m² - Kinh Doanh Sầm Uất, Giá 5.25 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Hàng Thao, Nam Định 66.6m² - Kinh Doanh Sầm Uất, Giá 5.25 Tỷ

5.25 tỷ
66.6 m² - 79 triệu/m²

Thành Phố Nam Định, Tỉnh Nam Định

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
66.6 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư lý tưởng với căn nhà mặt tiền đường Hàng Thao, Nam Định. Vị trí đắc địa, kinh doanh sầm uất, cơ hội sở hữu tài sản giá trị.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66.6m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng, mặt tiền 3.66m (nở hậu 3.77m)
  • Đặc điểm: Hướng Tây Tứ Trạch, vị trí kinh doanh sầm uất, phù hợp đa dạng mô hình buôn bán, cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên tuyến đường Hàng Thao sầm uất, tập trung nhiều cửa hàng, dịch vụ sầm uất.
  • Gần các trường học trên địa bàn Thành phố Nam Định, thuận tiện cho việc di chuyển.
  • Di chuyển dễ dàng đến các khu vực trung tâm, chợ truyền thống, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, tiềm năng kinh doanh và cho thuê cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.25 tỷ VND (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh đắc địa tại Nam Định, hoặc các gia đình muốn an cư tại khu vực trung tâm, tiện lợi cho việc buôn bán, làm ăn.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền Hàng Thao với tiềm năng sinh lời vượt trội. Liên hệ để nhận tư vấn chi tiết và thương lượng giá tốt nhất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội