Nhà Mặt Tiền Hải Hồ, Hải Châu, Đà Nẵng - Kinh doanh Sầm uất, 60m², 7.35 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Hải Hồ, Hải Châu, Đà Nẵng - Kinh doanh Sầm uất, 60m², 7.35 Tỷ

7.35 tỷ
60 m² - 123 triệu/m²

Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
60 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội tại trung tâm Đà Nẵng! Chính chủ gửi bán gấp nhà mặt tiền 2.5 tầng đắc địa trên phố Hải Hồ, Quận Hải Châu - khu vực sầm uất bậc nhất thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m²
  • Bố trí: Tầng trệt kinh doanh, bếp, 3 phòng ngủ, phòng thờ, khu giặt phơi, ban công thoáng mát.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 7m vuông vắn, đường 5.5m lề 3m thông thoáng, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề hoặc ở kết hợp cho thuê. Pháp lý Hợp đồng mua bán rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trung tâm Quận Hải Châu, giao thông thuận tiện kết nối mọi khu vực.
  • Khu vực tập trung nhiều ngân hàng, văn phòng công ty, cửa hàng tiện lợi, nhà hàng sầm uất.
  • Gần Chợ Cồn, Chợ Hàn, dễ dàng mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Cách Bãi biển Mỹ Khê khoảng 3km, thuận tiện cho việc nghỉ dưỡng và du lịch.
  • Tiếp cận nhanh chóng các tiện ích công cộng như trường học các cấp, bệnh viện, công viên.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.35 tỷ (Có thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có dòng tiền ổn định hoặc gia đình muốn an cư tại vị trí trung tâm, kinh doanh thuận lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt tiền đắc địa này! Liên hệ ngay để xem nhà và nhận tư vấn chi tiết.