Nhà mặt tiền Hai Bà Trưng BMT 68m² giá 14.5 tỷ - Vị trí vàng kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Hai Bà Trưng BMT 68m² giá 14.5 tỷ - Vị trí vàng kinh doanh!

14.5 tỷ
67.65 m² - 214 triệu/m²

Phường Thành Công, Thành phố Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
67.65 m²

Tọa lạc tại cung đường sầm uất bậc nhất trung tâm thành phố, căn nhà mặt tiền Hai Bà Trưng sở hữu vị thế giao thương đắc địa, là lựa chọn hoàn hảo cho những nhà đầu tư thông thái tìm kiếm giá trị gia tăng bền vững và dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 67.65m² (Ngang 4.1m, nở hậu tài lộc 4.6m)
  • Bố trí: Nhà 3 tầng kiên cố, thiết kế công năng tối ưu gồm phòng khách rộng, bếp, 3 phòng ngủ, phòng thờ và 3 WC.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường nhựa quy hoạch 22m, vỉa hè thoáng, thuộc khu vực kinh doanh sầm uất nhất phố, pháp lý thổ cư 100% cực kỳ an tâm.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Chợ Buôn Ma Thuột (Chợ Lớn) chỉ khoảng 500m, tâm điểm giao thương của tỉnh.
  • Chỉ mất 3 phút di chuyển đến Trung tâm thương mại Vincom Plaza Buôn Ma Thuột.
  • Gần hệ thống các ngân hàng lớn: Vietcombank, BIDV, Agribank tọa lạc ngay trên trục đường chính.
  • Trong bán kính 1km có đầy đủ các trường học uy tín như Tiểu học Phan Chu Trinh, THCS Phan Chu Trinh.
  • Khu vực tập trung dày đặc các showroom thời trang, cửa hàng điện máy và chuỗi cafe thương hiệu.
  • Dễ dàng kết nối với các trục đường huyết mạch khác như Phan Chu Trinh và Lê Hồng Phong.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho các chủ doanh nghiệp muốn mở showroom, văn phòng đại diện, phòng khám tư nhân hoặc nhà đầu tư mua giữ tài sản và khai thác cho thuê mặt bằng giá trị cao.