Nhà mặt tiền Hà Thanh 2 Quy Nhơn 43m² - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Hà Thanh 2 Quy Nhơn 43m² - Mặt tiền kinh doanh

3.8 tỷ
43 m² - 88 triệu/m²

Phường Bùi Thị Xuân, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
43 m²

Nhà mặt tiền Hà Thanh 2 xây kiên cố, 3 tầng nguyên đúc, ô tô đậu trong nhà, rất phù hợp vừa ở vừa kinh doanh nhỏ tại trung tâm khu dân cư sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:43m² (dtsd khoảng 129m²)
  • Bố trí:Nhà 3 mê nguyên đúc, gồm phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, phòng thờ, ban công và sân phơi rộng thoáng
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường rộng 14m, vỉa hè 3,5m, xe ô tô ra vào và đỗ trong nhà thoải mái, nhà dân xây tâm huyết, hướng Đông Bắc, ngang 4,5m dài 9,5m

Tiện ích xung quanh:

  • Mặt tiền đường lớn, thuận tiện kết nối đến các tuyến giao thông trọng điểm của thành phố Quy Nhơn
  • Khu dân cư hiện hữu, xung quanh nhiều cửa hàng, quán ăn, dịch vụ thiết yếu hoạt động nhộn nhịp
  • Dễ dàng tiếp cận chợ, trường học các cấp và siêu thị mini trong khu vực, thuận tiện sinh hoạt hàng ngày
  • Gần các trục đường chính, di chuyển nhanh vào trung tâm thành phố và các khu vực hành chính, thương mại
  • Khu vực an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, phù hợp gia đình an cư lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.8 tỷ (còn thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ hoặc nhiều thế hệ muốn tìm một ngôi nhà mặt tiền kiên cố, đầy đủ công năng, vừa ở vừa kinh doanh nhỏ hoặc cho thuê mặt bằng, đồng thời là tài sản tích lũy lâu dài tại Quy Nhơn.

Liên hệ:

Quan tâm nhà mặt tiền Hà Thanh 2 hướng Đông Bắc, hãy liên hệ sớm để xem trực tiếp và thương lượng giá tốt với chính chủ.