Nhà mặt tiền Hà Huy Tập, Đà Lạt 109m² giá 12.3 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Hà Huy Tập, Đà Lạt 109m² giá 12.3 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

12.3 tỷ
109 m² - 113 triệu/m²

Xuân Hương, Đà Lạt, Lâm Đồng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
109 m²

Chính chủ bán nhà mặt tiền đường Hà Huy Tập, phường Xuân Hương, thành phố Đà Lạt. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai muốn tìm kiếm một nơi để định cư, nghỉ dưỡng hoặc kinh doanh buôn bán với nhiều tiềm năng phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 109m² (ngang 4,4m)
  • Bố trí: Nhà cấp 4, vẫn còn sử dụng được
  • Đặc điểm: Sổ riêng xây dựng hoàn công, đường nhựa ô tô tránh nhau

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu du lịch nổi tiếng của Đà Lạt như Hồ Xuân Hương, Vườn hoa thành phố
  • Cách chợ Đà Lạt chỉ khoảng 1km, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần các trường học, bệnh viện và tiện ích công cộng
  • Đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác của thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.3 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà mặt tiền này là lựa chọn tuyệt vời cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại Đà Lạt, phù hợp cho cả gia đình, nhà đầu tư và những người yêu thích sự yên bình của thành phố ngàn hoa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!