Nhà mặt tiền Gò Vấp 22.5m² giá 4.7 tỷ - Cơ hội đầu tư cực tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Gò Vấp 22.5m² giá 4.7 tỷ - Cơ hội đầu tư cực tốt!

4.7 tỷ
22 m² - 214 triệu/m²

Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
22 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt tiền tuyệt vời tại Gò Vấp! Với vị trí đắc địa và tiềm năng khai thác kinh doanh cực lớn, đây chính là nơi lý tưởng để đầu tư hoặc an cư lập nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 22.5m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 2 phòng ngủ, 3 WC
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế hiện đại, có khả năng khai thác kinh doanh đa dạng như mở spa, nail, văn phòng công ty hoặc buôn bán dịch vụ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Phan Văn Trị chỉ 20m, thuận tiện giao thông.
  • Sát Vincom, Emart, Bách Hóa Xanh và chợ Gò Vấp, dễ dàng mua sắm.
  • Gần trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có con nhỏ.
  • Khu vực sầm uất, xe cộ qua lại đông đúc, đảm bảo dòng khách hàng ổn định.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp với các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản kinh doanh hoặc gia đình muốn vừa ở vừa phát triển kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.