Nhà mặt tiền Ghềnh Ráng, Quy Nhơn 76,5m² giá 4,5 tỷ - Đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Ghềnh Ráng, Quy Nhơn 76,5m² giá 4,5 tỷ - Đầu tư sinh lời!

4.5 tỷ
76 m² - 59 triệu/m²

Phường Ghềnh Ráng, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
76 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mặt tiền tại khu Ghềnh Ráng, Quy Nhơn, nơi có tiềm năng phát triển vượt bậc. Ngôi nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời cho tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76,5 m²
  • Bố trí: Nhà 1 mê, kiên cố
  • Đặc điểm: Vị trí mặt tiền, khu dân cư đông đúc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Ghềnh Ráng, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Chỉ cách bãi biển Hoàng Hậu khoảng 1km, thuận lợi cho việc thư giãn
  • Có nhiều trường học xung quanh, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,5 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với hộ gia đình, nhà đầu tư hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại khu vực phát triển của Quy Nhơn.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để được xem nhà và nắm bắt cơ hội này!