Nhà mặt tiền đường Vũ Hồng Phô, 149m², giá 7.99 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền đường Vũ Hồng Phô, 149m², giá 7.99 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

7.99 tỷ
149 m² - 54 triệu/m²

Phường Bình Đa, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
149 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà mặt tiền đường Vũ Hồng Phô, phường Bình Đa, thành phố Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai. Với diện tích 149m², ngang 5m và nở hậu đẹp, bất động sản này sẽ là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 149m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4 hiện trạng, đang kinh doanh buôn bán
  • Đặc điểm: Sổ riêng, thổ cư 100%, nằm trên mặt tiền đường Vũ Hồng Phô sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Đại học Đồng Nai cơ sở 3, thuận tiện cho sinh viên
  • Cách Trường Chính trị tỉnh Đồng Nai chỉ vài phút đi bộ
  • Tiếp giáp Trường cấp 2 Bình Đa và Trường cấp 3 Thực hành Sư phạm
  • Dân cư đông đúc, môi trường kinh doanh nhộn nhịp
  • Các dịch vụ tiện ích xung quanh đầy đủ, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.99 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân, hay những ai muốn mở rộng kinh doanh trong khu vực đông dân cư và đầy tiềm năng sinh lời.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!