Nhà Mặt Tiền Đường TL37 Gò Vấp - 4x13m, 3 Lầu, View Sông, Full Nội Thất | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Đường TL37 Gò Vấp - 4x13m, 3 Lầu, View Sông, Full Nội Thất

6.59 tỷ
52 m² - 127 triệu/m²

Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
52 m²

Sở hữu ngay căn nhà đẹp mặt tiền đường TL37, Gò Vấp với tầm view sông thơ mộng và thiết kế 3 lầu hiện đại, full nội thất cao cấp sẵn sàng đón chủ nhân mới!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m² (4m x 13m)
  • Bố trí: Trệt, lửng, 3 lầu. Bao gồm phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ, 3 toilet.
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền đường nhựa rộng, ô tô đậu tận nhà. Thiết kế hiện đại, sang trọng, full nội thất cao cấp. View sông thoáng đãng, không khí trong lành. Hướng nhà Đông Bắc mát mẻ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên mặt tiền đường TL37 sầm uất, thuận tiện kinh doanh, buôn bán hoặc làm văn phòng.
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm như Quận 1, Bình Thạnh, Phú Nhuận.
  • Gần các tiện ích công cộng: Chợ, siêu thị, trường học các cấp (THPT Nguyễn Trung Trực, THCS Nguyễn Du), bệnh viện đa khoa Gò Vấp.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, giao thông thuận tiện.
  • Gần các tuyến đường huyết mạch như Nguyễn Oanh, Phan Văn Trị.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.59 tỷ VND (Có thương lượng nhẹ, chính chủ gửi bán)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình mong muốn một không gian sống tiện nghi, hiện đại, có thể kết hợp ở và kinh doanh. Đặc biệt phù hợp cho những ai yêu thích không gian thoáng đãng, view sông và sự thuận tiện trong di chuyển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền đắc địa này tại Gò Vấp! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.