Nhà mặt tiền Dương Thị Mười, Q12 - 96m², giá 10.5 tỷ - Cơ hội đầu tư đắt giá! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Dương Thị Mười, Q12 - 96m², giá 10.5 tỷ - Cơ hội đầu tư đắt giá!

10.5 tỷ
96 m² - 109 triệu/m²

Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
96 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền đắc địa tại đường Dương Thị Mười, phường Tân Thới Hiệp, quận 12, TP Hồ Chí Minh. Với diện tích 96m² và tổng diện tích sàn gần 300m², căn nhà gồm 1 trệt và 3 lầu được thiết kế thông minh, tối ưu không gian cho bạn và gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 96m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, thiết kế 8 phòng ngủ, sân thượng trước sau
  • Đặc điểm: Mặt tiền thoáng, kết cấu cứng cáp, thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh hoạt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên phần mềm máy tính Quang Trung, không gian xanh lý tưởng cho gia đình
  • Cách siêu thị Co.opmart và Mega Market chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học Tân Chánh Hiệp A và B, FPT Polytechnic, thuận lợi cho con em đi học
  • Chỉ 300m đến bệnh viện Quận 12 và trạm y tế, đảm bảo an toàn sức khỏe
  • Gần chợ và trung tâm mua sắm, khu vực đông dân cư, thích hợp cho nhiều ngành nghề kinh doanh
  • Kết nối nhanh với Quốc Lộ 1A, Tô Ký, Nguyễn Ảnh Thủ, dễ dàng di chuyển sang Gò Vấp và Tân Bình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình lớn hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản với lợi nhuận cao từ cho thuê hoặc kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền hiếm có này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!