Nhà mặt tiền Đường số 9 Gò Vấp 67m² giá 10.9 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Đường số 9 Gò Vấp 67m² giá 10.9 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa

10.9 tỷ
67 m² - 163 triệu/m²

Phường 16, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
67 m²

Cơ hội hiếm có để sở hữu siêu phẩm mặt tiền kinh doanh đắc địa ngay trung tâm Gò Vấp, vị trí vàng mang lại tài lộc và năng lượng giao thương cực mạnh cho gia chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66.8m² (Ngang 5.1m x Dài 15m), diện tích vuông vức cực đẹp.
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, không gian thoáng đãng, tối ưu công năng sử dụng, hoàn công đầy đủ.
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền nhánh Đường số 9 (khu An Hội Đông mới), đường rộng hai xe tải tránh nhau thoải mái, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề hoặc làm văn phòng công ty.

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí đắc địa ngay sát Nhà Văn hóa Thiếu nhi Quận Gò Vấp, khu vực dân trí cao và an ninh.
  • Cách Trường THCS Phan Tây Hồ và Trường Tiểu học Võ Thị Sáu chỉ trong bán kính 500m.
  • Gần siêu thị Lotte Mart Nguyễn Văn Lượng và khu đô thị CityLand Park Hills sầm uất.
  • Thuận tiện di chuyển ra Công viên Làng Hoa và chợ Hạnh Thông Tây chỉ mất vài phút đi xe.
  • Hệ thống y tế đảm bảo với Bệnh viện Quận Gò Vấp và nhiều phòng khám đa khoa lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.9 tỷ (Có thương lượng lấy lộc cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có dòng tiền, chủ doanh nghiệp muốn mở văn phòng đại diện hoặc gia đình muốn vừa ở vừa kinh doanh tại khu vực phát triển năng động.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu vị trí kinh doanh vàng tại Gò Vấp, liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và chốt giá tốt nhất hôm nay!